BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àwọn ọmọ Nààjíríà fi èrò wọn hàn lórí i ìkéde sàà kejì Buhari
Àkọlé fídíò,
"Ẹ jẹ́ kí Buhari lọ jókòó"
9 Ìgbé 2018
Àwọn ọmọ Nààjíríà fi èrò wọn hàn pẹ̀lú ileéṣẹ́ BBC Yorùbá lórí i ìkéde sàà kejì Ààre Buhari.
Àwọn iròyin tì ẹ leè nífẹ̀ síí:
Buhari kéde pé òun yóò se sáà kejì nípò
Ààrin àwa àti Bùhárí kò léè gún - Sàràkí
Sòwòrẹ́: Èmi kò leè bá jẹgúdújẹrá APC àti PDP se pọ̀
Trending Now